“क्रूरतेची सीमा ओलांडली! प्रेमसंबंधांमुळे पतीची तुकडे करून हत्या”

bpcauthor bpcauthor
1 Min Read

 

दि . १६ ( पीसीबी ) – बलिया येथे बीआरओ निवृत्त इलेक्ट्रिशियन देवेंद्र राम यांच्या हत्येचा उलगडा पोलिसांनी केला आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, देवेंद्र रामची हत्या त्याची पत्नी माया देवी आणि तिचा ट्रक ड्रायव्हर प्रियकर अनिल यादव यांनी केली कारण तो त्यांच्या अवैध संबंधात अडथळा बनत होता.
या प्रकरणात पोलिसांनी पत्नीसह चार आरोपींना अटक केली आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, घटनेच्या दिवशी माया आणि अनिल दोघेही त्यांच्या बहादुरपूर येथील घरी होते. त्याच क्षणी देवेंद्र राम तिथे पोहोचला. अनिलला पाहून माया आणि देवेंद्र राममध्ये वाद झाला. दरम्यान, अनिलने देवेंद्रची हत्या केली.
एसपी ओमवीर सिंह म्हणाले की, अनिल यादवने देवेंद्र रामचे दोन्ही हात, दोन्ही पाय आणि डोके चाकूने कापले होते. मृतदेह लपवण्यासाठी तो बोलेरो गाडीतून त्याच्या गावी घेऊन गेला. तिथे वेगवेगळ्या ठिकाणी शरीराचे अवयव फेकण्यात आले. दोन्ही हात आणि पाय बागेत फेकून देण्यात आले, तर डोके आणि धड एका मोठ्या पॉलिथिन पिशवीत बांधून ५०० मीटर अंतरावर असलेल्या विहिरीत टाकण्यात आले.
यात सतीश आणि मिथिलेश यादव यांनी मदत केली होती. रात्री झालेल्या चकमकीत पोलिसांनी अनिल यादव आणि सतीश यादव यांना अटक केली. अनिलच्या पायाला गोळी लागली आहे. शनिवारी सिकंदरपूरच्या खारीद डायरा परिसरात हे हात आणि पाय सापडले.

Share This Article