‘त्यांना आक्षेपार्ह स्थितीत पकडले’: हरियाणामध्ये युट्यूबर पत्नी आणि प्रियकराने पतीची हत्या केली आणि मृतदेह नाल्यात फेकला.

0
16

दि . १८ ( पीसीबी ) चंदीगड: हरियाणाच्या भिवानी जिल्ह्यात एका व्यक्तीला त्याच्या पत्नी आणि तिच्या प्रियकराचे प्रेमसंबंध कळल्यानंतर त्याने त्याची हत्या केल्याचे पोलिसांनी सांगितले. आरोपी रविना, एक युट्यूबर, आणि तिचा प्रियकर मार्चमध्ये पीडितेचा मृतदेह दुचाकीवरून शहराबाहेरील नाल्यात फेकून दिल्याचे वृत्त आहे.

हे देखील पहा: हरियाणाच्या युट्यूबर, प्रियकर हत्येनंतर पतीचा मृतदेह दुचाकीवरून घेऊन जात असल्याचे आश्चर्यकारक सीसीटीव्ही फुटेजमध्ये दिसून आले आहे
अटक करण्यात आलेल्या रविना, सोशल मीडियावर पोस्ट केलेल्या व्हिडिओ आणि रीलवरून तिचा पती प्रवीणसोबत वारंवार वाद घालत होती. या जोडप्याचे २०१७ मध्ये लग्न झाले होते आणि त्यांना मुकुल नावाचा सहा वर्षांचा मुलगा आहे.

रेवाडी जिल्ह्यातील जुडी गावातील रहिवासी रविना हिने भिवानीतील जुन्या बस स्टँडजवळील गुजरों की धानी येथील रहिवासी प्रवीणशी लग्न केले होते. प्रवीण वाळू आणि रेतीच्या दुकानात ड्रायव्हर म्हणून काम करत होता आणि दारूच्या व्यसनाशी झुंजत होता. रविनाच्या सोशल मीडिया अॅक्टिव्हिटीवरून या जोडप्यामध्ये अनेकदा भांडणे होत असत.

सुमारे दीड वर्षापूर्वी, रविनाने इन्स्टाग्रामद्वारे हिसार जिल्ह्यातील प्रेमनगर गावातील युट्यूबर सुरेशशी मैत्री केल्याचे वृत्त आहे.

पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, २५ मार्च रोजी प्रवीणने रवीना आणि सुरेशला भिवानी येथील त्यांच्या घरी आक्षेपार्ह स्थितीत पकडले होते. त्यानंतर जोरदार वाद झाला. त्यानंतर रात्री रवीना आणि तिच्या प्रियकराने प्रवीणचा गळा दाबून खून केल्याचा आरोप आहे.

शंका टाळण्यासाठी, दोघांनी प्रवीणचा मृतदेह दुचाकीवरून नेला आणि शहराबाहेरील दिनोड रोडवरील नाल्यात फेकून दिला. तीन दिवसांनंतर, शोध मोहिमेदरम्यान, पोलिस आणि प्रवीणच्या कुटुंबाला नाल्यातून त्याचा कुजलेला मृतदेह सापडला.

तपासकर्त्यांनी जवळपासच्या परिसरातील शेकडो सीसीटीव्ही क्लिप्स तपासल्या. २५ मार्चच्या रात्री, कुटुंबाच्या बागेजवळ कॅमेऱ्यात एक संशयास्पद दुचाकी दिसली. फुटेजमध्ये हेल्मेट घातलेला एक माणूस आणि रवीना नंतर त्याच दुचाकीवर बसलेले दिसून आले, त्यांच्यामध्ये एक मृतदेह असल्याचे दिसून आले.

रवीनाची कसून चौकशी केली असता, तिने हत्येची कबुली दिली. तिला न्यायालयीन कोठडीत पाठवण्यात आले आहे तर पोलिस तिचा फरार प्रियकर सुरेशचा शोध घेत आहेत.